Nam uh, shukran na asante sana uh, Mheshimiwa uh, Hasan Albert, kwa fursa hii ambayo mmeweza kutupatia uh, kwanza kabisa, hebu tufahamishe uh, maoni yako kuhusiana na mkutano huu wa yeah. kimataifa wa intifada ya Palestina. Asante uh, sana bwana uh, Bwana Mbaraka wa Redio Tehran Teheran, nazita kwanza tu nikushukuru ule uwalishi tuliopata katika uh, serikali ya, ya, ya Iran. Pili uh, ni kwamba mimi nimefurahishwa sana kwa sababu nimejua mambo mengi Re resistance ya Palestine nao inaoendelea na nimeona kwamba yani ni mambo ambayo yaweza kutumika hata katika nchi zetu, waweza kusaidia yale udhalimu ambao, kwa sababu kila mahali hakukosekani udhalimu, yaani wanaodhulumiwa na wanaodhulumu. Kwa hivyo ni kitu ambacho mimi nimeweza kustafiri na nimeona kwamba bado kuna hope kubwa, kuna matumaini makubwa yain yani kuweza kufaulu. Naam. Na maoni yako kuhusiana na hotuba ya kiongozi mwadhamu wa mapinduzi ya Kiislamu ya Iran, Tula Sidali Hamenei, katika ufunguzi wa mkutano huo? Hakika hotuba yake ilikuwa ni mzuri, na ndio ni kama iliweza kukava sehemu zote za hini mutamar, yani ni conference ambayo alikuwa hapa mmoja sokomoja katika mazungumzo aliyezungumza, ni kwa sababu alisema kwamba kuna udhalimu si wa Uislamu na dhidi ya pani pani ya Kristo ni wanaodhulumiwa kwa hivyo, dhuluma ikifanyika, yafanyika kwa mtu yetu mwanadamu. Kwa hivyo ni muhimu, ni watu wote waungane katika kupigania ile dhuluma hii kuiondoa, ili ile rai yake ya kwamba waweze kupatikana na referendum ni ni ni, ni rai nzuri zaidi ambayo inaweza kutumika katika ulimwengu wa demokrasia kuliko kugawanya hizi nchi mbili. Kwa hivyo hili ni ni ni vitu muhimu na pia ni zaidi kwamba zile sehemu ambazo kidogo za hitilafiana zitoko Palestina, zile ambazo ni sanction kama zijaribu kuwa na nidhamu nzuri na kuwa kuwaweze kuishi na hitilafu zao, lakini goli yao iwe ni moja na kuikomboa Palestina. Kwa hivyo, mi nimependezwa sana na rai yake ya kusema kwamba referendum ni bora zaidi kuliko mambo ya kugawanya zile nchi.