Ya kwa jina la Allah mwingi wa rehema mwenye kurehemu. Ewe Mola wangu, zijalie juhudi zangu katika siku ya leo kuwa ni zenye kushukuriwa na madhambi yangu ndani yake kuwa ni yenye kusamehewa, na amali zangu ndani yake kuwa ni zenye kukubaliwa, na aibu zangu ndani yake kuwa ni zenye kusitiriwa, ewe mbora wa wenye kusikia.