Ya rahiman bi ibadihil mu'minin. Kwa jina la Allah, mwingi wa rehema, mwenye kurehemu. Ewe Mola wangu, nivike katika siku ya leo rehema zako, na uniruzuku ndani yake taufiki, na kujilinda na madhambi, na uutoharishe moyo wangu kutokana na kiza cha tuhuma na dhana mbaya, ewe mwingi wa rehema kwa waja wako waumini.