Kwa jina la Allah mwingi wa rehema, mwenye kurehemu. Ewe Mola wangu, nijalie katika siku ya leo kuwa mpenzi wa mawalii wako na adui wa maadui zako, mwenye kufuata suna za Mtume wako wa mwisho. Ewe mwenye kuzilinda na maasi